VERTIV LIEBERT GXT-1000MTPLUS230
Mã số
GXT-1000MTPLUS230
Lượt xem
1150
Tình trạng
Còn hàng
Bảo hành
2 năm
Giá bán
Contact
Mô tả ngắn:
BỘ LƯU ĐIỆN UPS VERTIV LIEBERT GXT-1000MTPLUS230 1000VA, OVCD Bundled,
Chia sẻ:
Liebert GTX được sử dụng cho :
dấu hoa thị upschinhhangTrung tâm dữ liệu cỡ nhỏ,
dấu hoa thị upschinhhangThiết bị viễn thông,
dấu hoa thị upschinhhangHệ thống VoIP,
dấu hoa thị upschinhhangMạng văn phòng nhỏ,
dấu hoa thị upschinhhangPhòng máy tính,
dấu hoa thị upschinhhangThiết bị tự động hóa,
dấu hoa thị upschinhhangThiết bị lưu trữ mạng.
Liebert GXT-1000MTPLUS230OVDC 1000VA.
- Công nghệ: On-line chuyển đổi kép trực tuyến.
- Hệ số công suất: 0.8
- Kiểu dáng: Tower.
- Điện áp vào: 230 VAC.
- Tần số nguồn vào: 50/60Hz.
- Điện áp ra: 200/208/220/230/240 VAC.
- Tần số nguồn ra: 47Hz - 63Hz.