MÀN HÌNH ASUS VA24DQLB 23.8 inch
Mã số
VA24DQLB 23.8 inch
Lượt xem
469
Tình trạng
Còn hàng
Bảo hành
3 năm
Giá bán
Contact
Mô tả ngắn:
MÀN HÌNH ASUS VA24DQLB 23.8 inch, Full HD 1920x1080 IPS , Vga, Hdmi, DP - WARRANTY 03 YEAR ONSITE
Chia sẻ:
Nhà sản xuất Asus
Tên sản phẩm VA24DQLB
Phân khúc Đồ Họa
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 24 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920x1200
Tấm nền IPS
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 5ms
Độ tương phản 10000:1
Độ sáng 250 nits
Góc nhìn 178/178
Màu sắc màn hình sRGB
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ Nâu
Kích thước 649x474x202mm
Trọng lượng 3,3kg
Tính năng đồng bộ AMD Freesync
Tương thích VESA
Loa tích hợp 2x2W